เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

เรื่องสั้น (พ่อลูกผูกพันเพราะต้องฟันเด็กๆ)

แก้ไขล่าสุด muyui เมื่อ 2012-11-19 16:18

พี่โตจูงน้องปูเข้าห้องไปแล้ว ผมเลยละสายตาแล้วลงมือเย็ดน้องกุ้ง ควยที่ไม่ใหญ่โตค่อยๆคืบคลานเข้าสู่ร่องหลืบน้อยๆที่ยังคงฟิตแน่น น้ำเสียวช่วยให้ควยผมกระเด้าหีน้องกุ้งได้คล่องขึ้น ผมเดินหน้าใส่เกียร์สามพร้อมยกขาน้องกุ้งขึ้นสูงโชว์พลังเด็กที่มีมากเกินร้อย พับๆๆๆๆๆๆ “โอ้ย วันนี้พี่เล็กเย็ดหีหนูแรงดีจัง หือๆๆๆดีจัง”เสียงกระเส่าของน้องกุ้งเร่งให้ผมยัดเกียร์ห้า ทะยานขึ้นสู่ยอดฟ้า หูเริ่มไม่รับรู้ แรงมีเท่าไหร่ก้อโถมกระเด้าเป็นระวิง น้องกุ้งกระเด้งกระเด้าสวนควยผมตลอด “อ่า ๆ อ่าๆ เสียวหัวดีจัง หีน้องกุ้งเย็ดมันดีจัง” ผมครางบอกอารมณ์ใคร่ “ กุ้งก้อเสียว แรงๆ พี่เล็ก แรงๆ “ วาระสุดท้ายของน้องกุ้งมาถึง แกบดเอวใส่ควยผมระวิง ภายในตอดรัดแท่งเสียวผมแทบขาด ผมรัวใส่เพื่อให้ถึงสวรรค์ในเวลาเดียวกัน”อ่ากกกกกก เสร็จแล้วพี่ๆๆๆ อ่าๆๆๆ”ผมครางตอบ”ซี๊ดๆๆๆๆ น้ำควยกลุ่มแรกเคลื่อนตัวออกจากลำควยเล็กแม้น้ำมันจะน้อยนิด แต่มันมีเสียงปี๊ดๆในหัวผมอย่างช้าๆ  ผมทิ้งน้ำหนักลงบนตัวน้องกุ้ง พร้อมกอดรัดฟัดหอมแบบรักใคร่ พอหายเหนื่อยผมก้อออกปากชวน“ไปดูในห้องกันน้องกุ้ง” ผมชวนกุ้งไปดื้อๆ ความที่อยากดูพ่อเอาอีก้อย แบบว่าจะได้รู้ว่าควยใหญ่จะมุดลงหีอีก้อยยังไง ในห้องน้องปูโดนอีนิ้งกับพี่โตรุมทั้งบนและล่าง พี่โตแกยืนจังก้าจับอาวุธเข้าประจำที่แล้ว ส่วนอีนิ้งมือบีบนมที่ยังไม่มีเต้า ปากก้อประกบจูบกับน้องปูแบบดูดด่ำ น้องปูตาหลับพริ้มยังไม่รู้ตัวว่าจะโดนของใหญ่ พี่โตแกลากหัวควยปาดร่องหี ที่เลอะไปด้วยเมือกเหนียวปนน้ำลาย ทำเอาหัวถอกมันละเลื่อม ภาพนาทีชีวิต เนินหีอันเกลี้ยงเกลาของน้องปู กลีบแคมค่อยๆถูกหัวควยบดบี้จนแบยู่ตามแรงที่พี่โตกระทำ พี่โตเห็นว่าชุ่มโชกดีแล้วก้อออกแรงกดควยเต็มแรง”โอ้ยยยยย เจ็บๆๆ พี่ๆๆเบาก่อนๆ พี่เอาอะไรมาตำหีหนูเนี้ย โอ๊ยยยเจ็บบ” เสียงร้อง พร้อมเสียงครางของพี่โตที่คำรามพร้อมออกแรงกดอีกพรืด ท่อนควยพุ่งแหกหีเล็กเข้าไปเกือบคึ่งลำควย มันให้อารมณ์ หื่นกามแก่ผมมาก ผมชอบตอนนี้มากถึงได้ยอมให้พี่โตเล่นของรักผมดีว่าน้องปูโดนผมเย็ดไปก่อนไม่งั้นคงได้หีแหกจริงๆ “ใจเย็นน้องควยพี่มันเข้าไปแล้วครึ่งลำไม่ต้องห่วงไม่แหกหรอก”ปากพูดแต่มือเข้าไปบี้เม็ดแตกงามน้องปู เทคนิคนี้ต้องจดจำเอาไว้ แต่ยืนนิ่งเหมือนจะไม่ขยับ อีนิ้งยังคงบดปากต่อหลังน้องปูสะบัดหน้ามาร้อง ทั้งเลียหูทั้งซอกคอเป็นพัลวัน พี่โตกำกับอีนิ้งพร้อมนิ้วมือก้อบดบี้แตดเล็กไปด้วยความชำนาญ ซักพักใหญ่ เอวของน้องปูก้อบิดส่ายน้อยๆ  พี่โตคอยจังหวะนี้อยู่ แกค่อยๆควงตามแรงบิดช้าๆอย่างผู้ชำนาญการเย็ด ภาพหีเล็กๆ อมดุ้นควยใหญ่ พร้อมบิดส่ายลำควยขยับคล้ายกระเด้าแต่เป็นไปในลักษณะหมุนควง จากช้าๆ ค่อยๆเพิ่มความเร็วตามอารมณ์เสียวของน้องปู “ซี๊ดๆๆๆๆ เบาก่อนนะพี่ อย่างนี้กำลังดี ควยพี่ทำเอาหีหนูคับแทบฉีก แต่เสียวดีจัง” พี่โตอมยิ้ม หันมายักคิ้วใส่ผม ซักพักใหญ่ที่โลมรันพันตู ลำควยดุ้นใหญ่ของพี่โตก้อถูกยัดใส่หีน้องปูจนเกือบหมดลำ ผมนึกหมดกันๆ หีดีๆของกู โดนของใหญ่ยัดยันโหนกอีกแล้ว พอเห็นว่าเข้าที่เข้าทางดี พี่โตก้อสะกิดอีนิ้งให้พ้นทาง พร้อมจับน้องปูค่อยๆพลิกตะแคงเป็นโก้งโค้งแทน แกคงกะเสียบมิดให้สะใจแกไปเลย ผมหันหน้ามามองน้องกุ้งก้อได้แต่ทำใจ น้องกุ้งยืนบิดขามือกำโหนกหีตัวเองแน่น คงนึกว่าตัวเองโดนซอยอยู่ด้วยแน่นๆๆ เฮ้อ น้องปูเริ่มส่งเสียงร้องให้รู้อารมณ์เสียว “อ่าๆๆๆ อูยยยๆ โอ๊ยยยย มันจังแน่นจริงพี่แรงได้อีกนะพี่”
1

ผู้ให้คะแนน

• areja

เสียงร้องตามแรงกระเด้าของพี่ กลีบแคมปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำควยของพี่ ดูแล้วน่าหวาดเสียว ว่าจะหมดความฟิตในเร็ววันถ้าต้องโดนควยพี่โตเย็ดอย่างนี้ “น้อง หีน้องเอามันดีจัง พี่ไม่ยั้งแล้วนะ” เสียงรัวเย็ดดังพับ พับ พับๆๆๆๆ พี่โตรัวไม่ยั้งดั่งที่พูด เสียงร้องของน้องปูดูจะหายไป พร้อมกับมีเสียงหอบๆ ออกมาแทน “พี่ๆๆๆ อ๊ากๆๆๆ ออกกแล้วๆๆเสร็จๆๆๆแล้ววววว  โอ้ยๆๆๆ อย่าเพิ่งซอยมันเสียววว อูยยยยย โอ้ยยยยอูยยยไม่ไหวเสร็จอีกแร้วววววว” โหเบิ้ล 2 เลยนะน้องปู พี่โตได้รับสัญญาณไฟเขียว ก้อออกแรงกระเด้าส่งท้ายอัดลำควยเข้าใส่ตูดงอนเต็มแรง พร้อมส่งน้ำกามเป็นการทักทายปากมดลูกที่เปิดอ้ารอรับน้ำที่ส่งเข้ามาระลอกแล้วระลอกเล่า แรงตอดบวกแรงฉีดทำเอาคนทั้งสอง ครางฮือไปตามๆกัน พี่โตควงสว่านบดบี้ท่อนควยใส่เนินหีอย่างเมามัน” อ่าๆๆๆ ๆๆ หีเอ็งเย็ดมันจริงน้องเอ๋ยตอดรับน้ำเสียวซะหมดก๊อกเลย”พี่แกยังคงแช่ควยอยู่ น้องปูหมดแรง ฟุบนอนแผ่หลาไป อีนิ้งตัวเนื้อสั่นแม้จะเพิ่งโดนไป 1 ยก ก้อเริ่มอยากโดนอีกแระ จึงผละไปหาพ่อผมที่คงกำลังหาทางเย็ดอีก้อยอยู่แน่ๆ ส่วนพี่โตคงยังติดใจหีเล็กๆของน้องปูที่สามารถรับดุ้นควยแกได้ เห็นทิ้งตัวลงไปนอนกอดน้องปู  แหมแต่ที่ไหนได้ท่อนควยแกยังคงคาอยู่ในรูปู แถมขยับซอยเบาๆ เป็นการกระตุ้น ลำควยแกอาบไปด้วยเมือกเหนียวสีชมพูคงเป็นน้ำกามผสมเลือดของปู รูปูคงมีปริฉีกกันไปบ้างเพราะต้องรับของใหญ่เกินตัว ดูแล้วให้เกิดอารมณ์อีกครั้ง พี่โตแกไม่ธรรมดา ตูดกระเด้าเย็ดเบาๆ แต่มือไม้แกป่ายปีนที่เนินอก ปากก้อซุกไซร์ซอกคอจนน้องปูเราสั่นสะท้าน ขนลุกจนสังเกตเห็นได้ “พี่โตขา อูยย มันตึงแน่นไปหมด อย่าเพิ่งโยกดันนะ ปูเจ็บจิ๋มอยู่”พี่โตคงเกรงใจเลยแช่ควยคาไว้ เพราะหีน้องปูยังใหม่สำหรับแก แต่ก้อยังคงปลุกอารมณ์น้องปูไปเรื่อยๆ ส่วนผมก้อให้นึกเสียดายหีงามๆแน่นๆ  แต่ก้อตัดใจ  หันไปดูพ่อกับอีก้อยและนางนิ้ง อีกมุมหนึ่ง ภาพที่เห็นนั้นนั้นทำเอาสะใจ เพราะอีก้อยโดนพ่อผมเย็ดหีเล็กอยู่ร้องโอดครวญ “อูยน้า เบาน้า มันลึกจนยันมดลูกหนูพังหมดแล้ว “หางตามันมีน้ำตาซึม ดีว่านางนิ้งมาช่วยดูดช่วยเลียนมน้อยๆพอให้มันคลายความเจ็บได้บ้าง ภาพควยดุ้นใหญ่และยาว ค่อยๆเคลื่อนตัวเข้ากลีบแคมที่เกลี้ยงเกลา แคมที่แดง ย่นยู่ตามดุ้นควยเข้าไป เป็นภาพที่สร้างอารมณ์เสียวให้ผมมากมาย มันทำให้ผมติดตาตึงใจ ฝังรากลึกไปจนถึงอนาคตผม “อูยหนู หีหนูเนี่ยรัดแน่นกว่าใครๆที่น้าเย็ดมาเลย แถมตอดปลายควยน้าดีจัง” พ่อผมออกปากชม ก้อจะไม่ให้ชมไงไหว ของเด็กแน่นๆ ที่ไม่เคยโดนของใหญ่ขนาดพ่อผม มันก้อทั้งแน่นทั้งดูดอยู่แล้วยิ่งเป็นอีก้อยด้วย ของมันมีตอดๆหากมันเสียวมาก วันนี้อีก้อยโดนจัดหนัก เพราะพ่อผมลองออกมาครั้งหนีงแล้วซอยยาวแน่ๆ รูหีอีก้อยได้กลวงใหญ่กว่าเดิมแน่ พ่อผมรวบขาอีก้อยขึ้พาดบ่าขวาทั้งสองข้าง ทำให้อีก้อยต้องบิคตัวตาม เป็นท่าตะแคง พูหีปลิ้นอมดุ้นควยพ่อผมไว้เต็มลำ ฟองขาวเคลือยลำควยเป็นมันวาว พ่อผมค่อยๆถอนควยออกเกือยสุดปลายควยก้อส่งมันกลับเข้าไปใหม่เต็มแรงควย มันมิดด้ามควยเหลือให้งอไม่เกินนิ้ว “โอยยยยยย น้า ๆ เจ็บน้าๆ เจ็บๆ “ไม่เจ็บไงไหว ขนาดถ่างขา มันยังแทบฉีกขาดนี่เล่นหุบขาซอย โดนไป 2-3 ดอกเลือดก้อหลั่งรินแถวง่ามตูดแม้จะไม่มาก แต่เเห็นแล้วก้อสงสารเลยอีก้อยเอ๋ย  แต่พ่อผมไม่หยุดควยแกยังควบเข้าออกไปเรื่อย แต่ไม่ได้แรงมาก เสียง พับๆ ดังสะท้อนไปทั่วห้อง น้ำตาอีก้อยหลั่งไหลอีกครั้ง นางนิ้งสงสารเลยเข้าประกอบปากดูดดุ้นให้อีก้อยคลายเจ็บ จนเวลาผ่านไป  อีก้อยก้อคลายเจ็บ รูหีคงปรับสภาพได้แล้วน้ำหล่อลื่นช่วยให้มันหายเจ็บได้ไว เมื่อหายเจ็บ ความเสียวก้อมาและมากตามความใหญ่ของดุ้นควยที่ใหญ่ยาวสอดใส่ได้ลึกล้ำ (มันไม่เสมอไป ความใหญ่อย่างไม่ช่วยให้ผู้หญิงชอบได้ถ้าไม่มีฝีมือ) ด้วยเจนจัดด้านเกมกาม พ่อผม ซอยๆ ดันๆ เสยซ้าย เสยขวาไม่นาน อีก้อยก้ออ่อนระทวย จากเสียงโอ้ย เปลี่ยนเป็นเสียงอูยยยย ๆ พ่อขยับเปลี่ยนท่าเป็นด็อกกี้ไสตล์ โดยให้นางนิ้งนอนอ่าซ่าอยู่ด้านล่าง
พร้อมรับอนิสงค์จากพ่อต่อ เมื่อเข้าที่เข้าทางพ่อผมควยเอว ส่ายสะโพก เรียกว่าอีก้อยลืมพี่โตไปในบัลดล ควยที่ยาวกว่าเสียบได้ลึกกว่า ลีลาเทพกว่า ทำให้อีก้อย ออกอาการอย่างรวดเร็ว แม้จะคงเจ็บบ้างแต่มันเริ่มเด้งตูดสวนควยพ่อผมแบบไม่หวาดกลัวในความใหญ่ โต ใหญ่แค่ไหนอีก้อยก้อพร้อมจะต่อสู้ “อูยยยย มันๆ น้า แรงๆ น้า หนูไหวไม่เจ็บแล้วควยน้ามันยันมดลูกหนูทุกดอกเลย อ่ากกก” ดุ้นควยตอบรับคำขอ มันซอยเข้าออกเป็นจักรผัน รูแคมบุบยู่ตามแรงกระเด้า ปลิ้นเข้าออก สีแดงสดใสชวนมอง ทำเอาควยผมแข็งโด่ อยากเข้ากระหน่ำหีอีก้อยให้หายซ่าน จนวาระสุดท้ายอีก้อยมาถึงมันสวนตูดให้พ่อผมอัดควยเข้ารูเต็มเม็คเต็มหน่วย พ่อผมรู้ทางอีก้อย โยกอัดเป็นระวิง ผมดูกับน้องกุ้งจนละลานตา”อูยยยย น้าๆๆ โอ้ยยยยเสร็จๆๆๆแล้ว น้า อ๊ากกกกกกแตกกกกกแล้วน้า”เมื่อเด็กคราวลูกเสร็จสมอารมณ์หมาย พ่อผมก้อผ่อนแรงกระเด้า แล้วฝังควยคารูซึมซับแรงตอดที่ปลายควย หน้าแกดูสุขสมที่ทำเด็กถึงจุดเสียวได้แม้จะแลกมาด้วยความเจ็บปวดบ้าง เมื่อเป้าแรกเสร็จสม แกก้อค่อยๆถอนควยออก ความฟิตทำเอาอีก้อยร้องซี๊ดๆ จนควยด้ามยาวหลุดออก แคมที่อ้าอมก้อค่อยแฟ่บลง แต่ร่องรูยังบานอ้าอยู่มองไปแล้วน่าสงสาร แดงไปหมด อีก้อยทิ้งตัวลงนอน ข้างนางนิ้ง  ส่วนพ่อผมไม่รอช้าคว้าดุ้นควยเสียบรูนางนิ้งต่อ “น้าๆ เบาก่อนน้า ค่อยๆ อูยยยยยคับแท้ๆ น้าจ้า โอ้ยย ยันแล้วน้า” ใช้เวลาแป็บเดียวควยก้อเสียบเข้ารูมิดโหนก เกมส์กามของพ่อกับอีนิ้งค่อยดำเนินไปตามแรงกระเด้าของพ่อผม ส่วนผมนั้นมองไปที่เนินหีอีก้อยที่เริ่มหุบปิดสนิทแล้ว ตอนนั้นรู้สึกอยากเย็ดหีมันมาก เลยไม่รั้งรอ ดึงแขนน้องกุ้งมาด้วย จนถึงตัวอีก้อยมันหลับตาพริ้ม ตัวยังสั่นๆอยู่ ผมเข้าประกบมันพร้อมก้มกระซิบที่ข้างรูหู “เหย เห็นมึงโดนพ่อเย็ดแล้วอยากวะ ขอเย็ดหน่อยนะอีก้อย มันลืมตาอมยิ้ม พยักหน้าตอบ ถึงมันไม่ตอบผมก้อเสียบเข้าไปแล้วระหว่างที่ขอ ไม่พูดพล่ามทำเพลง เพราะขนาดพ่อผมมันยังอมได้มิด ควยผมมันคงไม่ได้สร้างความเจ็บปวดให้มันหรอก “อุ๋ยย เบาดิเล็ก มันยังระบมอยู่” ป่าวเลย ผมไม่ได้เบาลงยังคงซอยหนัก ยัดควยยาวใส่ไม่ยั้งเหมือนโกรธแค้นอีก้อยมานานนม ข้างน้องกุ้งนั้น ระล้าระลัง สักพักก้อลงนั่งดูผมซอยอีก้อย มือไม้ค่อยๆขยับมาจับตูดผมบ้าง นมอีก้อยบ้าง ผมยังคงซอยใส่อีก้อยเป็น ระวิง เสียง พั่บๆๆๆๆ เตียงนี้กระเด้งกระดอน อีก้อยส่งเสียงร้องเป้น ระยะ ผมได้ยินเสียงพ่อผมคำรามแข่งกับนางนิ้ง จนนางนิ้ง ร้องเป็นวัวถูกเชือดเพราะถึงจุดเสียวไปอีก 2 รอบเพาะดุ้นควยพ่อผม พ่อไม่หยุดซอย แต่เอามือมาสะกิดผม พร้อมสั่ง”เห้ย ไอ้เล็ก พ่อขอแตกกับอีหนูก้อยนี่ได้ไหมวะ อูยย หีเด้กนี่เย็ดมันควยจริงโว้ยย “ผมร้องตอบ”ได้พ่อ” ผมเกือบเสร็จแล้วจึงไม่ชักออกมาเท่าไหร่ แต่เมื่อพ่อขอผมก้อจัดหนักให้แบบที่พ่อต้องประทับใจ ก้อน้องกุ้งยังว่างอยู่ ผมแจ้งความในใจทันที”น้องกุ้งๆ ลองรับน้ำรักจากผมพี่นะ แล้วจะติดใจ ปากพูดแต่ตูดซอยยิกๆ “ไม่อาวอ่าพี่เล็ก” น้า พ่อไม่ต้องดันหมดน้าน้องเขากลัวของพ่อ “น้งอกุ้งส่ายหน้าไม่เอาแต่กลับไม่หนีไปไหน แถมยังถอยหนีขึ้นเตียง”พ่อเข้าไม่เย็ดหรอกขอแหย่ฉีดน้ำรักเท่านั้น นะๆๆ”พ่อผมรู้งานชักควยออก
จากรูเสียวนางนิ้งหัวควยผงก กึกๆ ดูน่ากลัว เดินเข้าจับขาน้องกุ้งโดยมีผมช่วยด้วยแม้ของตัวเองจะยังซอยตูดไม่หยุดความเงี่ยนเข้าครอบงำ น้องกุ้งอิดออดเป็นพิธีก้อสมยอมให้พ่อผมจับควยถูแคมหี “อู้หู้ หัวควยพ่อพี่เล็กมันใหญ่เท่าแคมหีหนูเลยพี่”พ่อใจเย็นนะ เอาแค่หัว เย็ดแค่เสร็จนะคนนี้ผมชอบ”เออๆรู้แล้ว ให้แล้วเสือกหวงอีกมึง”
วินาทีที่พ่อผมเข้าประกบหว่างขา น้องกุ้งสั่นริกๆ แววตาอยากรู้อยากลอง แม้จะกลัว แต่ได้รับการยืนยันว่าลึกและพ่อใกล้เสร็จแล้ว  รสรูปกลิ่นเสียงปลุกอารมณ์เสียวให้น้องกุ้งแตกกระเจิงจนสมยอม เมื่อพ่อเริ่มยัดหัวถอก
ลงปากรูกลีบแคมทั้งสองแหวกแยกให้โดยง่ายแม้จะปริแยกดูน่ากลัว ดีว่าน้องกุ้งโดนผมเย็ดมาแล้วก่อนหน้านี้ ทำให้มีเมือกลื่นพอให้พ่อผมได้ใช้แถมน้ำที่ได้จากร่องหีนางนิ้งก้อมี ตาผมจ้องไปที่หว่างขาน้องกุ้งหัวควยพ่อผมกำลังแหวกแคมหี มันได้อารมณ์มากมาย ระทึกเสียว ตูดก้อซอยไม่หยุด มันเหมือนภาพสโลโมชั่น หัวควยค่อยๆผลุบเข้าร่องรูที่ละน้อยๆ น้องกุ้งหน้าเหยเก พ่อผมหน้าบิคเบี้ยว ผลุบๆเงี่ยงถอกพ้นเข้าไปหมดหัว ขาที่กางอ้าอยู่แล้วยิ่งกระตุกอ้ากางมากขึ้นเพื่อผ่อนคลายให้ร่องรูขยายรับหัวบาน”โอ้ยยยย พี่เล็กเจ็บจังพอแล้วคะอย่าดันแล้วนะ”จังหวะนั้นพ่อผมเริ่มสาวดุ้นควยตัวเองเป็นระวิงกึ่งชักกึ่งดัน “พ่อไม่ดันแล้ว อูยรูหีหนูมันรัดหัวควยพ่อแทบขาดอ่าๆๆๆๆๆ” ปากพูดมือสาว”อูย อูย อูย อูย” น้องกุ้งร้องอูยตามจังหวะกดสาวมือของพ่อผม หน้าตาบ่งบอกว่าเจ็บแต่ดูแล้วผมว่าคงเริ่มชอบแล้วแหละ ก้อมันไม่ได้ยัดเข้าไปจนฉีกขาด แต่มันผลุบพั่บๆอยู่ตรงปากรูที่มีปุ่มรับความเสียวเต็มไปหมด ผมซอยตูดตามมือพ่อที่สาวควยโดยที่แกก้อแอบกดแอบดันแต่ไม่ให้น้องกุ้งรู้สึก “อ่าๆๆอ๊ากกกกกก พ่อไม่ไหวแล้วลูก ทั้งตูดทั้งมือระวิงใส่ไม่ยั้งแต่ยังอยู่ในขอบเขตที่ไม่ทำให้น้องกุ้งเจ็บจนไม่ยอม ผมรับรู้แรงตอดจากร่องรูเสียวของอีก้อย เมื่อเหลียวมองไปอีก้อยก้อมองไปที่จุดเดียวกับผม แรงตอดนั้นส่งผลให้ผมคล้อยตาม เมื่อมองกลับไปที่พ่อก้อเห็นพ่อผมกระตุกมือค้าง ส่งน้ำรักเข้าไปรูเสียวของน้องกู้งระลอกแล้วระลอกเล่า ทำให้น้องกุ้งที่ไม่เคยได้รับน้ำเสียวถึงกับตื่นตะลึงกับน้ำร้อนๆที่พุ่งใส่ ส่งผลให้ความเสียวถึงขีดสุดเหมือนกัน” โอ้ยยยยเสียวจังพ่อ อูยยยแตกๆๆๆแล้ว” ผมเองก้อสุดกลั้นอีกต่อไป ส่งน้ำรักอันน้อยนิดเข้ารูหีอีก้อยพร้อมกับการเสร็จเสียวของอีก้อย “ซี๊ดดดดด มันจังเลยเล็ก+อีก้อย”ผมพูดพร้อมกับอีก้อย ฉากละครที่ตรงหน้ายังไม่จบ เพราะพ่อผมอาศัยจังหวะที่น้องกุ้งร้องแตกๆ กดควยเข้าไปอีกเกือบครึ่งลำควย เพราะน้องกุ้งดันกระดกเนินรับท่อนควยพ่อเพราะเสียวเกร็ง เสือเฒ่าที่ยังไม่หมดพลังเลยเสยสวนให้ ผมไม่อยากเชื่อว่าน้องกุ้งจะรับท่อนควยพ่อผมได้อีกเกือบครึ่งลำ ที่เหลือเชือกว่า พ่อผมยังไม่หยุดซอยควย เมื่อเผลอให้เสียบลึกน้องกุ้งจึงตกกระไดพลอยโจน แม้จะแสบแต่ก้อเสียวจนเกินห้าม ปล่อยให้พ่อผมยืนซอยต่อ จนวาระสุดท้ายของพ่อมาถึงอีก”โอ้ยยยย พ่อเสียวๆๆ เสียวๆ อ๊ากกกก”ก่อนที่น้ำกามจะเคลื่อนตัวออก พ่อชักควยออกเสียงจากพล็อบ พร้อมพ่นน้ำเสียวใส่หน้าอก หน้าท้องน้องกุ้ง เลยกระเด็นไปโดนหน้าตาน้องเขาจนต้องว้ายๆๆ (ตอนหลังน้องกุ้งมาสารภาพเสร็จไป 3 รอบตอนพ่อซอยแต่ไม่แสดงออกแนะ) มันแรงจิงๆ แม้จะรอบที่ 3 แล้ว สุดยอดเลยพ่อตรู ร่องรูน้องกุ้งแตกอ้าแบบน่ากลัวมีเลือดซึมตรงตะเข็บล่าง ปนน้ำเสียวของพ่อผมที่ล้นทะลักออกมา พ่อผมก้มลงหอมแก้มฟอดใหญ่ น้องกุ้งเอียงอายใหญ่ เมื่อพ่อถอยออกมาก้อเป็นหน้าที่ผมที่จะเก็บกวาดน้องกุ้งต่อ ผมรู้สึกดีจังที่ได้เสียบควยต่อจากพ่อ น้ำรักที่แกทิ้งไว้พร้อมความระบมของร่องรูทำให้ผมมีอำนาจเหนือน้องกุ้งที่ต้องร้องโอดโอยเวลาที่ผมกระเด้าเย็ด สะใจผมมากๆๆ วันนั้น พ่อผมแวะเวียนไปที่น้องปูแต่น้องปูบอกไม่ไหวเลยเป็นที่หน้าที่ของอีก้อยและนางนิ้ง ส่วนพี่โตแอบมากระลิ้มกระเลียขอเย็ดน้องกุ้ง เลยให้แกเย็ดจนเสร็จสมอารมณ์หมายไปตามระเบียบ แม้จะไม่เต็มข้อเหมือนเย็ดน้องปูก้อตาม
ผมต้องเสียเมียเด็กให้กับพี่โตและพ่อผมไปอีก 2คน แต่ก้อแลกมาซึ่งความสะดวกสบาย และพ่อผมก้อเลิกมีเมียน้อย แต่หันมามีเมียเด็กแทน คือนางนิ้งกับอีก้อย แกเลี้ยงดูส่งเสียทั้งคู่ ส่วนแม่ผมก้อสุขสบายขึ้นไม่ต้องรับมือบรรดาเมียๆของพ่อ  พ่อผมไม่หวงหากทั้งสองจะมาเย็ดกับผม หรือพี่โต ส่วนน้องปูก้อตกลงรับพี่โตเป็นผัวแทนผม ที่มีน้องกุ้งให้เย็ด แม้จะมีบ้างที่ผมสลับคู่กับพี่โต เราออกรอบไปเที่ยวสถานต่างๆสุดแต่โอกาสจะอำนวย เพราะพ่อผมเป็นสปอนเซอร์ หลังๆผมก้อเบื่อเลยปลีกตัวไปหาของเล่นใหม่ และเปลี่ยนเด็กเย็ดไปเรื่อยๆหากอยู่ถูกที่ถูกเวลา ก้อมีเด็กมาให้เย็ดอยู่เรื่อยๆ  แม้ตอนนี้ผมจะอายุ 20 กว่า และควยผมก้อใหญ่เท่าๆพ่อ  แต่ผมก้อยังต้องหาเย็ดเด็กๆอยู่ เพราะความติดตาตรึงใจกับหีเด็กๆ ภาพที่หัวควยผมแหวกกลีบแคมที่ไมใหญ่โต เนินหีไร้ขนที่เกลี้ยงเกลา กลิ่นเด็กที่ไม่สิ้นกลิ่นน้ำนม อูยยยยย อยากเย็ดหีเด็กอีกแล้ววุ้ยยยยย

ขอบคุณที่ตามอ่านผลงาน
5# muyui

อยากมั่งอ่ะ
ขอบคุณครับผม
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
ขอบคุณมากๆคร๊า muyui
.....แว่น..By..areja..

ขอบคุณคับ
อ่านสนุกมากครับ จะรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปอีกครับ
เยี่ยมมากครัฟ เรื่องนี้
Thank
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้