เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

คุณตาของหนู 1

แก้ไขล่าสุด areja เมื่อ 2012-9-1 10:00

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนหนูอายุ8ขวบค่ะบ้านหนูอยู่ในตลาดมีสองหลังติดกันคือของแม่และของอาบ้านแม่ขายของชำส่วนของอาซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าและตาอีกคนอยู่กับอาแกอายุหกสิบกว่าๆๆแต่แข็งแรงดีมีหลานแค่คนเดียวหนูเลยเป็นที่รักของทุกคนตอนเย็นตาแกชอบขี่จักรยานเล่นทุกวันไปที่สวนกลางทุ่งหนูชอบตามไปด้วยเสมอและให้แกสอนขี่จักรยานด้วยทุกวันจนขี่ใด้แม่เลยซื้อให้คันหนึ่งเอาใว้ขี่เที่ยวกับตามีอยู่วันหนึ่งพอขี่ไปถึงสวนฝนเกิดตกมาอย่างแรงหนูกับตาเข้าไปหลบในกระท่อมหลังสวนเรานั่งบนแคร่ตาถามว่าหนาวใหมหนูพยักหน้าตาก็เข้ามากอดหนูพร้อมกับหอมแก้มแะซอกคอใบหูหนูขนลุกซู่เลยค่ะสักพักตาก็เอามือมาจับเต่าตัวอวบของหนูพร้อมกับเอานิ้วกรีดที่ขึ้นลงตรงร่องเสียวและบางทีก็ขยี้ตรงเม็ดเต่าของหนูด้วยแต่มันถูกปกปิดด้วยกางเกงในและกางเกงขาสั้นหนูเองก็รู้สึกเพลินไปด้วยเสียวด้วยจากนั้นแกก็ล้วงเข้าไปด้านในทีนี้มือเลยสัมผัสโดยตรงกับเต่าของหนูความเสียวที่ได้รับจึงมีมากขึ้นหนูจึงพยายามบิดก้นหนีแต่ยิ่งหนีแกก็ยิ่งขยี้แรงขึ้นความเสียวจับเข้าขั้วหัวใจเลยขณะที่กำลังเพลินอยู่แกก็ถอนมือออกมาแล้วเอามือขึ้นมาเลียค่ะหนูมองด้วยความสงสัยตาถามว่าชอบใหมหนูบอกว่าชอบขอให้ตาเลียเต่าของหนูใด้ใหมด้วยคามหยากรู้หยากเห็นหนูเลยตกลงตาอุ้หนูขึ้นนอนบนแคร่หนูเป็นเด็กร่างอวบผิวขาวตาบอกว่าตัวหนักจังเลยจากนั้นแกถอดกางเกงออกแล้วค่อยๆๆดึงกางเกงในออกมาอย่างใจเย็นพอกางเกงในหลุดออกไปด้วยความอายหนูรีบเอามือปปิดเต่าเอาใว้หนูใจเต้นโครมครามเลยค่ะตาหัวเราะเบาบอกว่าไม่ต้องอายนะแล้วแกะมือออกไปทันทีที่มือพ้นไปแกจ้องมองที่เต่าหนูแล้วบอกว่าทั้งอูมทั้งขาวสวยจริงๆๆจากนั้นตาก็เอาเอามือแยกขาหนูออกจากกันแล้วซบหน้าที่เต็มไปด้วยหนวดเคราของแกบนโหนกของหนูแล้วไซ้ไปมามันจักกะจี้ดีหนูจึงหัวเราะเบาๆๆแล้วแกก็เลื่อนตำ่ลงมาตรงรอยแยกลากลิ้นสากๆๆอุ่นๆๆขึ้นลงหลายทีแล้วรัวลิ้นอย่างเร็วความเสียวแล่นมาอีกครั้งแต่คราวนี้มากกว่าตอนโดนนิ้วเขี่ยบางจังหวะแกเอาลิ้นแทงเข้ามาในรูของหนูแกทำสลับไปมาอยู่หลายครั้งหนูเริ่มทนไม่ใหวกัับความเสียวที่ใด้รับพยายามบิดก้นหนีแต่ตาจับขาหนูใว้แน่นเปลี่ยนเป็นเอามือผลักหัวตาออกแกยิ่งใด้ใจทีนี้แหวกแคมออกดูดเม้มตรงเม็ดเต่าอย่างแรงหนูสะดุ้งเฮือกยกเอวเด้งขึ้นมาใจเหมือนจะขาดเกร็งไปหมดทั้งหน้าขาหน้าท้องมือที่ผลักหัวออกเปลื่ยนเป็นกดแน่นกับเต่าของหนูแล้วแกก็ถอนปากออกไปหนูเห็นที่หนวดเคราของแกเลอะไปด้วยนำ้ลายและนำ้ใสๆๆค่ะที่เต่าหนูก็เหมือนกันตารีบเอาผ้าขาวม้ามาเช็ดที่ปากของแกและเต่าของหนูจนแห้งสนิทดีจากนั้นก็ใส่เสื้อผ้าให้หนูตามเดิมตาถามว่าชอบใหมหนูตอบว่าชอบมากเลยมันหวิวๆๆบอกไม่ถูกเหมือนจะเป็นลมแต่ก็สนุกดีพร้อมกำชับว่าห้ามบอกใครนะเรารู้กันสองคนหนูรับปากแล้วบอกว่าแต่ตาต้องเลียให้หนูอีกนะตารีบบอกใด้เลยจ๊ะฝนหยุดพอดีเราพากันกลับบ้านท่าทางตามีความสุขมากแกขี่รถไปยิ้มไปพลางพอมาถงบ้านหนูอาบนำ้กินข้าวแล้วก็นอนเล่นอยู่ยังไม่หลับใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวนึกถึงเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อตอนเย้นแล้วอยากจะทำกับตาต่ออีกแล้วความหวังหนูก็เป้นจริงจนใด้แม่เดินมาเรียกหนูบอกว่าตามรับไปนอนด้วยจะไปใหมอาหนูไม่อยู่ไปบ้านแฟนเขาหนูดีใจสุดๆๆเลยค่อยๆๆเดินออกมาตารออยู่หน้าบ้านหนูยิ้มแบบอายๆๆนิดหน่อยแล้วเราก็เดินไปด้วยกันพอถึงบ้านตาแกถามเบาๆๆว่าให้เลียอีกใหมหนูรีบพยักหน้ารับตาบอกถอดกางเกงออกไปรอในมุ้งเลยหนูรีบทำเลย  ที่เหลือขอพรุ่งนี้นะครับดึกแล้ว
2

ผู้ให้คะแนน

• pada

• areja

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับผม
ชอบครับชอบ................
ขอบคุณครับ

เข้ามารอตอนต่อไปครับ อิอิ
ขอบคุณครับ
จริงใจเสมอ
ขอบคุณครับผม
ขอบคุณมากนะจ๊ะ
.....แว่น..By..areja..

ขอบคุณครับ
มันสุดยอด ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากคับ
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
ขอบคุณคับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้