เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

LoLi-King ตอน 4 หลอกเด็ก ป 2

แก้ไขล่าสุด LoLi-KinG เมื่อ 2012-1-8 13:27

หลังจากที่ผมกับเพื่อนหลอกเด็ก ป 1 มาลองหัดเอาดูตอน ม 2 ผมกับเพื่อนก็กลัวเรื่องจะแดงขึ้นมามาก เราเลยพากันเก็บตัวกันทั้งผมกับเพื่อนจนปิดเทอมและขึ้น ม 3 จึงมั่นใจว่าเรื่องคงเงียบไปแล้ว ช่วงนี้เพื่อนๆเริ่มจีบสาวและมีแฟนกันหลายๆคู่ แต่ผมเริ่มรู้สึกว่ากลายเป็นคนรักเด็กเต็มตัว ชอบจิ๋มเด็กเล็กๆ ขาวๆ แนบสนิท แบบไม่มีขนไปแล้ว แถมยังรู้สึกว่าอาการหนักมากขึ้น กลายเป็นพวกซาดิสซ์ชอบ ทำให้เด็กเจ็บๆแล้วร้องไห้ ไปด้วย ยิ่งได้ยินเด็กร้องตอนเอาจะยิ่งมีอารมณ์มาก ผมเลยไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตนสักที เลยยังหาโอกาสหลอกเด็กในโรงเรียนมาเอาอีกให้ได้ เพราะเวลาในโรงเรียนผมน้อยลงทุกทีแล้วก่อนที่จะเรียนจบออกไปจากโรงเรียน
ดังนั้นตอนเย็นๆทุกวันผมก็ใช้แผนเดิม คือทำเดินผ่านๆไปแถวฝั่งเด็กประถม แต่ไม่อยากดักฉุดเด็กหน้าห้องน้ำแล้ว รู้สึกว่ามันทุลักทุเลเวลาเอากันในห้องน้ำ เลยหาที่ดักรอใหม่ เป็นฝั่ง ป 6 ซึ่งเป็นตึกอยู่หลังสุดของฝั่งประถม  ติดกับกำแพงหลังสุดของโรงเรียน ผมเลือกเวลาเดิมคือตอนเย็นหลังเลิกเรียนพิเศษ ทำท่าเดินผ่านๆไปแถวนั้นทุกๆเย็น แต่ก็พลาดไปเกือบเป็นเดือน เพราะหลังเลิกเรียนเด็กจะกลับกันหมด พวก ป6 จะย้ายมาเรียนพิเศษตึกด้านหน้ากันหมด ทำให้ตึกนั้นไม่มีคนอยู่ตอนเย็น ผมเกือบจะถอดใจแล้วหาแผนใหม่แทน แต่โชคก็เข้าข้างผมจนได้ ตอนนั้นหลังเลิกเรียนพิเศษ 5 โมงกว่าๆ ผมทำท่าเดินผ่านไปตามปกติ เจอเด็ก ตัวเล็กๆชุดเอี๊ยมสีแดงสะพายเป้สีแดงวิ่งผ่านผมเข้าไปที่ตึก ป 6 ผมมองไม่ทันว่าเรียน ป ไหน แต่เดาว่าคงไม่เกิน ป3 แล้วก็วิ่งเข้าไปแอบอยู่แถวพุ่มไม้เลยหลังตึกติดกับกำแพง ผมมองซ้ายมองขวาเห็นเด็กวิ่งๆเล่นซ่อนหากันข้างหลังผ่านผมไป ผมเลยรู้ว่าเด็กคนนี้คงวิ่งไปแอบเพื่อน แถมแอบในที่ลับตาคนด้วย ผมยิ่งได้โอกาสเลยเดินไปแถวนั้น วนไปวนมาสัก 10 นาที เด็กก็เดินออกจากพุ่มไม้ เด็กเดินออกมาเห็นผมทำท่าตกใจกลัวๆผม ใจนึงก็อยากจะฉุดเด็กเข้าไปเอาพุ่มไม้เลย แต่อีกใจวางแผนไว้ดีกว่านั้น  เด็กทำท่าจะเดินกลับผมเลยรีบเดินไปถาม “น้องๆ ห้อง 6/11 ไปทางไหน” เด็กทำท่ากลัวๆ งงๆ ตอนนี้ผมเห็นเด็กเต็มตาแล้ว มีขีดแขนเสื้อบอกว่าเป็นเด็ก ป2 ตัวเล็กๆเกือบถึงหน้าอกผม ผมยาวรวบผม ตากลมใส หน้าหมวยๆ แก้มขาวใส จนผมอยากจะหอมซักฟอด เด็กส่ายหน้าบอกไม่รู้ ผมเลยบอกว่าห้องข้างบนใช่ไหม พาพี่ไปหน่อยมาเอาของให้น้อง ตึกนี้มี 3 ชั้น ชั้นล่างโล่งมีโต๊ะไว้กินข้าว ห้องเรียนอยู่ ชั้น 2 ส่วนชั้น 3 เป็นดาดฟ้า แล้วห้อง ป 6 มันมีแค่ 10 ห้อง ที่ผมบอกห้อง 11 เพื่อจะได้หลอกเด็กขึ้นไปที่ดาดฟ้าชั้น 3 เด็กยังไม่ยอมไปกับผมทำท่าจะเดินหนีอย่างเดียว ผมบอกขึ้นไปแปบเดียวแล้วลงมาเลย ห้องอยู่แค่ตรงบันไดเอง เด็กก็กลัวๆ แต่ก็ยอมเดินขึ้นมาชั้นสองพร้อมผม เจอห้อง 6/10 ไม่เจอ 6/11 ก็ทำท่างงๆ ผมเลยบอกว่าสงสัยอยู่ชั้น 3 มั้ง เด็กก็รีบเดินนำหน้าผมขึ้นบันไดไป ผมเดินตามเว้นระยะห่าง แล้วแอบมองกางเกงในเด็กสีขาวล้วน ตอนนี้ควยผมแข็งปั๋งตุงแน่นเต็มกางเกง ตรงสุดบันไดจะเป็นพื้นที่ว่างหน่อยเดียวแล้วจะเป็นประตูเปิดออกไปดาดฟ้า เด็กเดินขึ้นไปเกือบถึงที่ว่างก็ทำท่างงๆแบบไม่เจอห้องเรียน แล้วจะหันเดินกลับ แต่เด็กยังอยู่ในท่าก้งโค้งยังไม่ทันกลับตัว ผมไม่รอช้ารีบเดินขึ้นไปเอามือจับเอวเด็กไว้ แล้วเอาควยแนบกับตูดเด็กทันที
2

ผู้ให้คะแนน

• muyui

• areja

แก้ไขล่าสุด LoLi-KinG เมื่อ 2012-1-7 12:40

เด็กตกใจร้องอื้อขึ้นมา ผมไม่สนใจเอาควยถูไถที่ตูดเด็กทั้งที่ใส่กางเกงอยู่ ควยถูกตูดนิ่มๆยิ่งทำให้แข็งขึ้นเรื่อยๆ เด็กร้องโวยวายปล่อยๆ อย่านะๆ เอามือข้างหนึ่งจิกมือผมแน่นจนเจ็บ ผมรูดกางเกงในเด็กลงมาที่เข่าเด็ก จิ๋มขาวจั๊วะแนบกันสนิทไม่มีขนสักเส้นลอยเด่นออกมา ผมอยากหอมจิ๋มเธอมาก แต่กลัวเด็กหลุดมือ ผมรีบรูดกางเกงกับกางเกงในตัวเองลง ควยเด้งผึงออกมา ผมพยายามจับควยผมจ่อที่จิ๋มเล็กๆขาวๆของเธอ แล้วถูไปถูมา ตอนนี้เด็กร้องกรี๊ดๆ อย่าๆเสียงดัง ตอนนี้ผมหน้ามืดไม่สนแล้ว จะยัดควยเข้าไปอย่างเดียว แต่ยัดยังไงก็ไม่เข้าได้ เลยจับหัวควยถูๆแถวจิ๋มกับตูดเด็กขึ้นลงไปมา เด็กก็ยังข่วนมือผมจนเจ็บ ผมเลยเอาควยใส่ระหว่างร่องขาเด็ก แล้วชักเข้าๆออกๆ ควยผมถูกท้องกับขาอ่อนนิ่มๆเสียวมาก แต่ชักเข้าออกได้แปบเดียว เด็กทนแรงผมไม่ไหวเลยทรุดลองไปนอนกองกับพื้น แต่ขายังห้อยลงมาตรงบันได คราวนี้ตัวผมเลยนอนทับข้างหลังเด็กลงไปทั้งตัว ผมยังกระเด้าตรงหว่างขาเด็กต่อสักพัก แล้วก็หอมผมเด็ก จากนั้นก็หอมแก้มใสๆของเด็ก มีน้ำตาไหลออกมาตรงแก้ม ร้อง ฮือๆ ฮือๆ  ไม่ๆ แต่มันยิ่งเร้าอารมณ์ผม ผมลงมาหอมที่คอเด็ก พยายามจะดูดปากแต่ทำไม่ได้ จากนั้นผมจับเด็กนอนหงายขึ้นแล้วเอาควยจ่อที่จิ๋มเด็ก ผมเอานิ้วแหวกๆ เห็นสีชมพูเรื่อๆ แล้วเอานิ้วแยงเข้าไป มันอุ่นๆเข้าไปยากๆ รัดนิ้วแน่นมาก ผมชักเข้าชักออกสิบกว่าที เห็นเด็กนอนหลับตาปี๋ น้ำตาไหลเต็มหน้า แต่ก็ร้องไม่ๆ เสียงแผ่วๆอยู่ ผมทนไม่ไหวรีบเอาควยจ่อแล้วดัน เข้าไปได้แค่ครึ่งหัวแล้วก็ปลิ้นออกมาข้างนอก ผมก็เลยเอาควยถูไถแถวจิ๋มสักพัก จากนั้นขยับลุกขึ้นมาเอาควยไปจอหน้าเด็ก เด็กหันหน้าหนีควยแต่ผมก็เอาควยถูลงไปที่แก้มเด็ก มันนิ่มๆรู้สึกเสียวๆจนจะแตก แต่ฝืนไว้ก่อน แล้วลากควยลงมาที่ถูที่หูเด็ก ลงมาที่คอ แล้วกลับไปถูๆแถวหน้าเด็กต่อ คราวนี้ผมทนไม่ไหวเอามือบีบปากเด็กให้อ้าออก แล้วเอาควยยัดเข้าไป เด็กยิ่งร้องไห้กรี๊ด เอามือดันหน้าขาผมออก แต่สู้แรงผมไม่ได้ ควยเข้าไปปากเด็กดังอุ๊บ เด็กร้องอู้อี้ๆ ผมดันควยต่อเข้าไปเกือบสุดลำ เด็กสำลักแล้วไอเหมือนจะอ้วกออกมา ผมไม่สนนอนคร่อมเด็กแล้วดันควยเข้าออกในปากเด็กต่อ ถี่ขึ้นๆเรื่อยๆ เด็กก็ยิ่งร้องฮือๆๆ แต่ไม่มีเสียงออกมา เพราะควยผมเข้าไปอยู่เต็มปากของเธอ ผมยิ่งกระเด้าถี่ขึ้นเรื่อยๆ เวลาลิ้นนิ่มๆโดนหัวควยผมยิ่งเสียวสุดๆ บางทีก็โดนฟันเจ็บๆเสียวๆ  จากนั้นกระเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆไม่สนเด็กร้องแล้ว ผมเสียวสุดๆจนร้องซี้ดออกมาก หน้าขาเกร็ง แล้วพ่นน้ำรักของผมเข้าไปเต็มปากเด็ก ผมนอนคร่อมต่ออยู่อย่างนั้น ปล่อยให้ควยค่อยๆเหี่ยวในปากเด็ก เด็กสำลักออกมา น้ำเชื้อขาวขุ่นค่อยๆไหลออกจากปากเด็ก ลงไปเปื้อนผมเด็กด้วย สักพักผมถอนควยออกจากปากเด็ก แล้วใส่กางเกงตัวเอง ยืนมองดูเด็ก เด็กนอนตาลอยๆ น้ำตาไหลเต็มหน้า หยุดร้องไห้ไปแล้ว น้ำเชื้อผมไหลยาวออกจากปากผ่านแก้มใสๆขาวๆลงไปถึงผมเด็ก จากนั้นผมเลยจับกางเกงในเด็กรูดขึ้นอย่างเก่า ก่อนจะปิดจิ๋มผมหอมที่จิ๋มเด็กดังฟอด แล้วเอาปากดูดที่จิ๋มเด็กดังจ๊วบๆ ดูดสักพัก กำลังมีอารมณ์อยากเอาต่อ แต่เด็กดิ้น แล้วร้องเสียงดัง ผมเลยหยุด แล้วใส่กางเกงในเด็กคืน จากนั้นเอาผ้าเช็ดหน้าเช็ดน้ำรักผมจากปากเด็ก เช็ดแก้ม แล้วเช็ดที่ผมเด็กจนหมด เพราะกลัวคนอื่นจะเห็น แล้วดึงแขนเด็กลุกขึ้นยืน เด็กไม่ยอมสะบัดมือผมแล้วนั่งลงร้องไห้ ผมเลยขู่ว่าให้หยุดร้องแล้วกลับบ้าน ไม่งั้นเดี๋ยวจะเย็ดต่ออีกรอบ เด็กหยุดร้องแล้วถอยหนีผมกรูดเลย ผมเลยเดินลงบันไดมา เด็กเดินร้องไห้กระซิกๆตามลงมาห่างๆ พอถึงชั้นล่างสุดก็รีบวิ่งร้องไห้จ้าหนีผมไปอย่างเร็ว ตอนนั้นผมกลัวว่าเด็กจะไปฟ้องอาจารย์ เลยทำท่าตามไปห่างๆ เห็นเด็กไปนั่งร้องไห้ต่ออยู่คนเดียวที่แถวโรงอาหาร ไม่มีคนสนใจ  ผมก็แอบดูอยู่จนเด็กหยุดร้องไห้ แล้วก็ค่อยๆลุกขึ้นเดินกลับไปทางประตูโรงเรียนช้าๆ ผมเลยโล่งใจ
ชอบติดตามผลงานท่านLoLi-KinG ครับ อ่านแล้วได้อารมณ์จริงๆ
ขอบคุณมากครับ
123456
ขอบคุณครับ
จังมาก เลย จังไร นะ
Catoon32
ขอบคุุณที่นำมาแบ่งปันครับ  ติดตามตอนต่อไปอยู่ครับ
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
เลว จริงๆ
ขอบคุณมากคับ
ขอบคุณครับ
เรื่องจริงไหมนะ่
ขอบคุณครับ
เรื่องเล่าของ LoLi-KinG  ดีมากคับชอบมากแนวแบบฌฆดๆอ่ะคับ แต่อยากให้มันสมจริงกว่านี้อีกหน่อยคับ อ่านแล้วมันจะเกินจริงไปบ้าง บางส่วน ผมก็รู้คับว่าเป็นเรื่องแต่ง อย่าน้อยใจน่ะคับ เพียงอยากให้มันสมจริงกว่านี้อ่ะคับ เปรียบเทียบกับความเป็นจริง แต่ก็เอาแบบเดิมเก็บไว้ด้วยคับ เพราะว่า แบบเก่านั้นดีมากคับ  มันคือศิลปะ ตัวหนังสือ เวลาที่คนคอเดียวกันเข้ามาอ่าน เขาจะรู้สึกถึงอารมที่ได้อ่านของ LoLi-KinG  คับ ผมขอบอกเลยว่าแต่งได้ดีมากคับ ผมชอบแบบนี้คับ ผมติมตามผลงานตลอดคับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้