เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

น้องพลอยของลุง_3(เรื่องจริง)

ได้ยินเสียงน้องพลอย อ้าปากครางเสียวๆค่ะลุงขา หนูยอมแล้วลุงทำหนูเถอะเสียวหีมากเลยจะไม่ไหวแล้ว เร็วเท่าความคิดผมรูดหัวควยที่แข็งและเยิ้มไปด้วยน้ำลายหลานผสมกับน้ำเงี่ยนของผมถูที่ปากรูหีเธอแล้วยิ้มให้หลานพร้อมกับกระซิบบอกเธอว่าเป็นเมียลุงนะลุงรักพลอยเหลือเกิน น้องพลอยไม่ตอบแต่ยิ้มและกระเด้าหีเข้าหาควยผม ผมเลยกระเด้าเบาๆลำควยครูดผนังช่องครอดเข้าลึกไปเรื่อยๆ ได้ยินเสียงหายใจแรง และเกร็งตัวอย่างมากผมเลยบอกเธอให้ผ่อนคลายอย่างเกร็ง กอดลุงไว้ให้หนูคิดถึงลุงคนเดียวนะจ๊ะ ผมควานลิ้นเข้าปากแล้วตวัดลิ้นดูดลิ้นของหลานอย่างอร่อย แถมกระเด้าส่งลำควยที่เหลือเข้าไปจนหมด น้องพลอยนอนนิ่งๆอยู่พักนึงผมจึงถามว่าเป็นไงบ้าง เธอบอกว่าแน่นหีแน่นท้องไปหมด แต่ไม่เจ็บหีแล้ว แสบๆนิดนึง ผมสังเกตุว่าหลานผมถึงจะเป็นคนเรียบร้อยน่ารักอย่างมาก แต่พอเวลาหีกับควยสอดใส่กันอย่างนี้ เธอดูเหมือนผู้ใหญ่เลยรู้ขยับตัวรับ ขมิบหีให้แน่น ปากก็บอกรักผัวมากๆอยากให้ลุงทำแบบนี้คนเดียว หนูจะเป็นเมียลุงคนเดียว สะโพกน้องพลอยขยับเด้งรับควยที่ผมกระแทกใส่อย่างรุนแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมกดตูดหลานให้แนบเข้าหาตัวทำให้ปลายควยถูกับปากช่องครอดหลานอย่างจัง ผมกดแล้วหมุนวนน้องพลอยเสียวมากขมิบหีแน่นพร้อมๆกับกอดคอผมอย่างแรงจิกเล็บอ้าปากกว้างร้องครวญคราง บอกลุงขาๆหนูเยี่ยวแตกแล้ว แตกแล้ว...ผมเองก็ไม่ไหวทนมานานกับความเสียว ความแน่นหนึบจากหี ที่แสนนุ่นเนียนของหลานสาว กระเด้าถี่ๆแรงๆติดต่อกันเป็นชุดก่อนจะปล่อยน้ำเงี่ยนขาวข้นออกมาเต็มหีของเธอ พร้อมกับกระตุกตัวเพราะความเสียว น้องพลอยเองก็เสียวไม่แพ้ผม เธอหลับตาแต่ใบหน้ายิ้มเพราะมีความสุขผมรู้สึกเสียวที่ปลายควยเนื่องจากน้องพลอยขมิบหีรับอย่างแรงถี่ๆต่อไปอีกพักนึง ผมจึงถอนควยออกมา สิ่งที่ปรากฏคือ กลีบหีสีแดงเข้มบวมฉึ่งขึ้นมาเห็นได้ชัดปากรูหีมีน้ำควยผมไหลออกมาอย่างมากและเห็นเลือดสีจางๆไหลปนออกมาด้วย ผมมองหน้าหลานแล้วก็กอดเธอและบอกเธอว่าหนูต้องให้ลุงเย็ดแบบนี้ทุกวันนะจากนั้นผมก็พาเธอไปอาบน้ำล้างคราบไคลก่อนที่น้องพลอยจะต้องเจอศึกหนักกับผมอีกสามเกมจนสลบไป ทุกวันนี้ผมยังดูดแตดเลียหีน้องพลอยอยู่ เธอเก่งขึ้นเยอะสำหรับเด็กวัย12ขวบ แล้วจามาเล่าอีกนะครับกับการได้เลียหีเพื่อนของน้องพลอยชื่อน้องพีท
3

ผู้ให้คะแนน

• moowarn

• pada

• areja

อยากมีหลานน่ารักแบบนี้ครับ คงจะดีไม่น้อยยย
ขอบคุณครับ
thank thank
Catoon32
ขอบคุณมากนะจ๊ะ
.....แว่น..By..areja..

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับผม
t h a n k   y o u   
ขอบคุณมากครับท่าน
ขอบคุณครับ
ขอบใจจ้า
คุณลุงเยี่ยมมาก
ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ เรื่องต่อไปกับน้องพีทยังมะมีเวลาเลย รอนิดนึงเด้อ
ขอบคุณครับ อยากเจอน้อยพลอยจัง หุหุ
ขอบคุณที่ลงต่อคับ
๑_๑
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้