เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

LoLi-King ตอน 3 จับเด็ก ป 1 มาลอง...

แก้ไขล่าสุด LoLi-KinG เมื่อ 2011-11-20 23:03

ต่อมาผมขึ้น ม 2 เริ่มมีเพื่อนฝูงสนิทเป็นกลุ่มอยู่ 6-7 คน เป็นเด็กค่อนข้างเกเร แต่ไม่มากเท่าไหร่ เพราะโรงเรียนเอกชนที่เรียนค่อนข้างเข้มงวด จะมีหัดกินเหล้า สูบบุหรี่ เที่ยว เพื่อนบางคนเอารถที่บ้านมาขับเล่นกันบ่อยๆ เวลากินข้าวกลางวันกันที่โรงอาหารพวกผมจะชอบนั่งใกล้ที่เก็บจาน เพื่อดูสาวๆ เดินผ่านไปมา แล้วก็นั่งแซวบ้าง ส่วนผมเฉยๆ จะดูแค่เด็ก ม 1 ขาวๆ ตัวเล็กๆ  ตามสเปคผมแค่นั้น วันหนึ่งตอนกำลังกินข้าวกัน ก็เกิดคุยเรื่องชักว่าว ถามกันว่าใครเคยมั่ง ก็บอกว่าเคยลองกันแล้วทุกคน ต่อมาเพื่อนชื่อแดงมันถามว่า มีใครเคยเอาผู้หญิงของจริงยัง คราวนี้นั่งเงียบกันทั้งกลุ่ม ไม่มีใครเคยลองของจริง แต่ก็บอกๆกันว่าอยากลองเหมือนกัน ผมก็นั่งเงียบๆ ไม่ตอบ ไอ้แดงเลยแซวว่า เอ็งเคยแล้วแน่ๆ ทำนั่งเงียบ ผมสะดุ้งนิดหน่อย ตกใจกลัวเรื่องที่ไปทำกับเด็ก ป 3 ตอนปีที่แล้วปูดขึ้นมา แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ต่อมาไอ้แดงพูดว่า “เราลองหาจับเด็กๆอนุบาลมาลองกันไหม เด็กมันไม่รู้เรื่องหรอก” ผมก็เลยบอกว่า “มันเด็กไป ต้องสัก ป 1 ขึ้น” คราวนี้เพื่อนมันก็มองมาทางผมหมด “นั่นไง แม่งเคยเอาหญิงแล้วจริงๆด้วย” “เป็นไง มันส์ป่าววะ เล่าให้ฟังหน่อย” ผมเลยบอก “ไอ้บ้า” แล้วเดินหนีไป  

วันเสาร์ต่อมาไอ้แดงโทรหาผมบอกให้มาหาที่โรงเรียน ให้ซื้อเบียร์มาด้วย ผมก็ถามว่ามีอะไรมันก็ไม่ตอบ เลยซื้อเบียร์ 2 กระป๋อง แล้วไปโรงเรียน ซึ่งวันเสาร์จะมีเด็กๆมาเรียนพิเศษ แล้วเลิกตอนเที่ยง แต่มีพวกที่พ่อแม่ไม่ค่อยมีเวลา ปล่อยลูกเล่นที่โรงเรียนแล้วค่อยมารับลูกตอนเย็น ผมไปถึงโรงเรียนตอนบ่าย 3 ไปเจอรถไอ้แดงจอดซ่อนอยู่ในแปลงเกษตรหลังโรงเรียน มีต้นไม้ขึ้นรกๆ ไม่ค่อยมีคนไปแถวนั้น แต่พวกพวกผมชอบไปแอบสูบบุหรี่เป็นประจำ ผมก็เดินไปเปิดประตูนั่งข้างคนขับ แล้วเปิดเบียร์ให้เพื่อน สายตาเหลือบไปเห็นเบาะหลังแล้วร้องเฮ้ยขึ้นมา มองเห็นเด็ก ป 1 ใส่กระโปรงเอี๊ยมสีแดง ตัวเล็ก อวบหน่อยๆ ผมยาวสีออกน้ำตาลๆอ่อน มัดผม ติดกิ๊บตุ๊กตาหมี ผิวขาวเนียน น่าตาน่ารักมาก นั่งกอดเป้ลายการ์ตูนสีแดง ขอบตาแดงๆ ร้องไห้ สะอื้นเบาๆ ทำท่ากลัวพวกผมอยู่ ผมกลืนน้ำลายซดเบียร์ดังเอื๊อก แล้วถามเพื่อนว่าเอาจริงเหรอวะ เพื่อนบอกว่าไปจับขึ้นรถมาจากฝั่งประถม พ่อแม่เด็กมันคงมารับตอนเย็น จะทำเองแต่กลัว เลยโทรตามผมให้ผมมาเปิดก่อน แล้วมันจะตาม ผมจิบเบียร์แล้วมองกระจกหลัง เห็นขาเด็กขาวๆ ใส่ถุงเท้าลายการ์ตูนกับรองเท้านักเรียน ก็เริ่มมีอารมณ์ ควยเริ่มลุกขึ้นมา เพื่อนมันบอกเดี๋ยวไปกินเบียร์รอในกระท่อม แล้วมันก็เปิดประตูรถเดินออกไป
1

ผู้ให้คะแนน

ผมซดเบียร์จนหมดกระป๋อง ใจหนึ่งก็สงสารเด็ก แต่พอเริ่มเมาแล้วเริ่มเงี่ยน อยากเอาเด็กมากกว่า คิดแล้วควยก็ยิ่งแข็ง เลยเดินไปเปิดประตูหลังแล้วปิดประตู เด็กทำท่ากลัวมาก ถอยหลังไปติดประตูอีกฝั่งเลย จะเปิดประตูหนีแต่เปิดไม่ได้ สงสัยเพื่อนมันล็อคประตูไว้ ผมคลานเข้าไปหาเด็ก เด็กร้องกรี๊ด บอกอย่าๆ แล้วกอดกระเป๋าแน่น ผมกระชากกระเป๋าออกจากตัวเด็กแล้วโยนทิ้ง เอามือข้างหนึ่งจับคางเด็ก แล้วจูบปากเด็กดังจ๊วบ แต่เด็กเม้มปากสนิทร้องอี๊ๆ ผมเลยเอาลิ้นเลียๆปาก เค็มๆเพราะเด็กร้องไห้จ้า น้ำตาไหลเต็มหน้าเลย จากนั้นก็หอมแก้มดังฟอด เม้มติ่งหู แล้วไซร้ซอกคอเด็ก เด็กเอามือจิกหน้าอกกับหน้าผม ผมทนไม่ไหวเลยแกะมือเด็กออก จับเด็กนั่งแล้วเปิดกระโปรง เห็นกางเกงในสีขาว ลายการ์ตูน ผมไม่รอช้ารีบเอาหน้าหอมจิ๋มเด็กดังฟอด แล้วอ้าปากดูดจิ๋มดังจ๊วบ แล้วเลียกางเกงแผลบๆ เสียงดังอย่างหื่นกระหาย เด็กเอามือจิกหัวผม ผมเจ็บมาก ผมเลยรีบจับเด็กถอดกางเกงในไปกองที่ปลายขาเด็กข้างหนึ่ง เห็นจิ๋มเด็กเล็กๆขาวจั๊ว แนบกันสนิท แต่มีน้ำแฉะๆอยู่ ผมยิ่งมีอารมณ์มาก รูดซิบกางเกงยีนส์กับกางเกงในลงไปกองที่เข่า ควยเด้งผึงขึ้นมาเลย เด็กเห็นควยผมแล้วตาค้างร้องไห้จ้า ร้องไม่ๆ ฮือๆ ผมไม่สนจับขาเด็กนั่งชันเข่าแยกออกจากกัน เห็นกลีบสีชมพูเรื่อๆ มีเยื่อบางๆ กับรูเล็กๆ ผมไม่รอช้าเอาควยจ่อแล้วกดเข้าไปอย่างแรงทันที มุดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำเลย ผมเสียวหัวควยมาก จิ๋มเด็กรัดแน่นมากจนผมทั้งเจ็บทั้งเสียว แต่ไม่รอช้าดันไปจนเกือบสุดลำ แน่นมากๆดันเข้าไปยากๆ ดันจนหัวควยผมไปจนสุดชนกับมดลูกของเด็ก ไม่น่าเชื่อว่าของเด็ก ป 1 จะรับของผมไปได้เกือบทั้งอัน เด็กร้องไห้กรี๊ดๆๆ แม่จ๋าๆ แต่ผมไม่สนใจแล้ว รีบๆกะเด้าอย่างเร็ว ชักเข้าชักออก เด็กก็ร้องโอ๊ยๆ แล้วร้องไห้จ้าเลย มือหนึ่งจับไหล่เด็กไว้ อีกมือกุมหัวเด็กไว้ จิ๋มเด็กฟิตสุดๆ รัดควยผมจนผมร้องซี๊ดๆ อ้าๆ ออกมาแล้วเร่งกระเด้าถี่ขึ้น แรงขึ้น จนรถเขย่าเลย ผมเสียวจนเกร็งมากเผลอจิกหัวเด็กจนกิ๊บหลุด ผมเด็กก็สยายออกมา ผมมองหน้าเด็กจ้องหน้าผม กัดฟันๆ ร้องกรี๊ดๆ ผมยิ่งมีอารมณ์มากกระเด้าต่อถี่ๆขึ้นจนน้ำแตกออกในหีเด็กเลย ผมร้องอ้า ออกมาอีกครั้งแล้วทับตัวเด็กที่กึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่ตรงมุมประตูกับเบาะรถ จิ๋มยังตอดควยผมตุ๊บๆ สักพักผมก็ชักควยออกมาเสียงดังผลุ๊บ ผมเห็นจิ๋มเด็กแดงแจ๋ บวมเป่ง ปากจิ๋มกระตุกๆ มีน้ำเชื้อขาวขุ่นผสมกับเลือดไหลย้อนออกมาทางรูจิ๋ม เด็กเอาสองมือขยี้ตาร้องไห้ฮือๆไม่ยอมหยุด ผมยาวๆกระเซอะกระเซิงยุ่งๆ ดูแล้วมีอารมณ์น่ารักดี ใจก็อยากเอาต่ออีกรอบแต่เห็นเลือดไหลที่จิ๋มก็กลัว เลยตัดใจใส่กางเกง แล้วเดินไปตามเพื่อนที่นั่งดูดบุหรี่รออยู่ สักพักผมเห็นเพื่อนเดินเปิดประตูไปในรถ แล้วรถก็เขย่าๆต่อ ผมไม่สนใจรีบหนีกลับบ้านก่อน วันต่อมาเพื่อนโทรมาหาบอกว่าเอาเด็กโคตรเสียว มันถอดกางเกงเย็ดต่อจากผมเลย เสร็จแล้วมันเอาผ้าเช็ดน้ำกับเลือดจนหมด ใส่เสื้อผ้าให้เด็กแล้วก็ไปปล่อยที่ฝั่งประถม จากนั้นเราก็นัดกันโดดเรียนหนึ่งอาทิตย์รอฟังข่าว ปรากฏว่าเรื่องเงียบเลยไปเรียนกันต่อตามปกติ แล้วก็ไม่พูดถึงเรื่องนี้กันอีก
ว๊าว....ขอบคุณคร๊า..
.....แว่น..By..areja..

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
ขอบคุณมากมายเลยนะครับ
ขอบคุณมากมาย
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
ขอบคุณครับ
แต่งได้ดิบดีจริงๆ
ขอบคุณครับ
ขอบตุณมากครับ
123456
ขอบคุณครับ
ดีนะมะใช่เรื่องจริงO_O
ขอบคุณครับ