เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

เรื่องเสียวถูกเด็กหลอก

อ่านของคนอื่นมามากเลยอยากเล่าบ้าง เคยมีกิ๊กเจอกันทางแชทพอนัดเจอกันครั้งแรกเขาอยู่กับยายรูปร่าง สูง ๑๕๘ ๓๒/๒๕/๓๔ ขาวหน้าตาใช้ได้ เราไปกับลูกน้องขับรถไปหาที่นัดกันประมาณ ๑ ทุ่มคิดว่าขอให้เจอตัวก็พอเราขับรถไปรอหน้าหมูบ้าน แล้วโทรไปหาเขาออกมาหาพร้อมหลานชายตัวเล็ก พอเจอกันเรายิ้มให้ คำแรกที่เขาทักเราแทบอึ้ง (พี่หน้าตาหล่อๆๆไม่คิดเลยว่าจะขี้เอา) เลยเรียกมานั่งเบาะหลังเขานั่งใกล้เรา ลูกน้องนั่งด้านหน้า ก็คุยกัน พี่เขาเรียกเรา เห็นหน้าแล้วเงี่ยนมากเลยถ้าไม่เอาหลานมาด้วยให้พี่เอาเลยละ เขาใส่กางเกงขาสั้น เราเอามือล้วงเข้าไปปลายขาเจอกางเกงในบางๆๆมันแฉะมาก ส้มชื่อเขา แอ่นถ่างขามาทางเรา เราก็คุยกันลูกน้องไปด้วยกลัวเขาเห็น มือแหวกขอบกางเกงใน หอยส้มเป็นกระเปาะกลมโหนกพอสมควร ขนไม่มาก น้ำมากจริงๆๆ เราเอานิ้วเขี่ยแตดเบาๆๆก้นส้มไม่ติดพื้นเลยร่อนตลอด เอานิ้วกลางกดลงไป ส้มร้องอุ๊ย ร่องฟิตมากตอดตลอดเลย เราสั่นนิ้วควานเขี่ยในร่อง
ส้มสูดปาก แอ่นสู้ขาเก็รง พร้อมกระดกก้น ตอดถี่ขึ้น น้ำออกมากเลอะขาส้ม ส้มเสร็จไปแล้วมือเรายังแยงและคลึงแรงๆๆ แต่ก็ยังคุยกับเด็กและลูกน้องไปด้วย ส้มกระตุกอีกครั้ง ซีดเป็นระยะๆๆๆ เราแยงนิ้วเข้าไปอีกนิ้วพร้อมชักเข้าออกแรงๆๆ ส้มเอามือมาจับของเราๆ แข็งเต็มที่ในกางเกง ปากก็พูดเบาๆๆพี่เอาส้มเถอะโดยส้มจะรูดซิปเราทำท่าจะขึ้นนั่งทับเรา เราเอามือปัดออกเดินมานอกรถ ส้มตามมาแอ่นหอยมาสีกับเข่าพร้อมส่ายเอวไปมา เราเห็นท่าไม่ดีคนขับรถผ่านไปมามาก เลยบอกส้มว่าขอกลับก่อนแล้วนัดเจอกันวันรุ่งขึ้น วันต่อมาห้าโมงเช้าเราขับรถไปรับที่สถานี
รถไฟฟ้า พอขึ้นรถเราขับรถออกส้มจับของเรารูดซิปดึงของเราออกมาบอกว่าพี่ใหญ่ๆๆอย่างนี้ส้มจะไหวรึ ปากดูดของเรา ไม่เป็นอันขับรถเลยดีนะรถเกียรออโต้ รีบขับรถไปโรงแรมแถวถนนเจริญนคร พอเข้าห้องแล้วต่างคนต่างรีบถอดเสื้อผ้าส้มขาวมากเลยหน้าเลียบ หอยยังปิดเผยอพองามน้ำแฉะ ต่างคนผวาเข้ากอดกันดูดปาก เราเอามือขยี้หอย
ส้มส่ายตลอด ส้มเอามือกำควยเราและนั่งย่องๆๆดูดควยเราเกือบถึงโคนขนาด ของเราหกนิ้วกว่าๆๆควยเราแข็งเต็มที่
ส้มผลักเราลงบนเตียง ปากก็บอกพี่เย็ดส้มเถอะ พร้อมขึ้นคล่อมจับควยเราจ่อตรงรูเราจับเขี่ยร่องไปมา แต่ยังไม่ใส่
มือจับก้นเอาหีมาที่หน้าเรา ลิ้นเลียหอยเอานิ้วแยงทั้งหน้าหลังส้มส่ายพร้องส่งเสียงซีดดังลั่นห้องและเสร็จคานิ้วและปากเรา เราจับส้มนอนฟาดขอบเตียงจับควยใส่ คับพอสมควรแต่พอรู้ว่าเคยผ่านมาน้อย เราอัดที่เดียวมิดเลยส้มแอ่นรับตลอด ยังมีต่อ ชั่วคราว สามชั่วโมงเราไม่ปล่อยให้ส้มพักเลยอัดยาวตลอด เราเสร็จสอง ส้มเสร็จแปด รายละเอียดจะมาเล่าครั้งหน้านะครับสนใจคอยติดตาม และส้มยัยพาเพื่อนมาให้เอาที่เดียว ห้าคนเลย
1

ผู้ให้คะแนน

• areja

ขอบคุณครับเรื่องสั้นไปหน่อย
ใจจ้า........
ขอบคุณครับ
เยี่ยมมากครับ แต่สั้นไปนิดนึง

ขอบคุณนะครับ
Airport Engineer
ขอบคุณมากคับ
แหล่มมากครับ
Thank you / MUFC