ชุมชนคนชอบเสียว บอร์ดโพสรูป's Archiver

rikimaru007 โพสเมื่อ 2011-7-21 20:43

เอาเพื่อนแฟน

ช่วงกลางปีที่แล้ว ผมได้เห็นรูปใน FB แฟนผม มีเพื่อนเค้า ขาวสวยหมวย น่ารัก ผมแกล้งถามว่าใครแฟนผมบอกว่าเพื่อนเรียนอยู่ที่อเมกา ชื่อ G แฟนผม K (ขอย่อละกัน)ด้วยความที่เธอสนิทกัน รู้เกือบทุกเรื่องแม้แต่เรื่องบนเตียง K เล่าให้ผมฟังว่า G เคยมีกิ๊ก สองคนพร้อมกันเป็นไทย 1คน และ อเมริกันผิวดำคนนึง คนไทยไม่เท่าไร คนผิวดำนี่สิ G บอกว่า หีแทบฉีก
แต่กันมันดี ผมได้ยินก็ถึงกับเสียวน้องชายนี่ผงาดขึ้นทันทีแฟนผมจับดู ก็เลยลงโทษผม 1 ยกข้อหาพยามคิดนอกใจ แค่เล่าให้ฟัง คืนนั้นก็เลยเสร็จไปรอบนึงแต่ในใจผมนึกถึงรูป G ตลอด
แล้ววันนึงฝันผมก็ไกล้เป็นจริง K บอกว่า G จะกลับมาเรียนจบแล้ว จะมาขอนอนพักหนึ่งคืนที่ห้องเราเพราะบ้านเธออยู่ไกล มาถึงคงดึก ให้เราสองคนไปรับที่สนามบินด้วย วันที่เธอกลับมาเราไปด้เจอกันครั้งแรก ก็ K แนะนำผมให้รู้จักปกติ แล้วก็แวะไปทานข้าวแล้วค่อยกลับไปที่พัก แต่สายตาผมลวนลามเธอไปล่วงหน้าแล้ว ใส่กางเกงขาสั้งเสื้อผ้าบางๆไม่รู้ผู้หญิงเค้าเรียกอะไรเป็นริ้วๆ มองเห็นว่าข้างในก็อวบอึ๋มน่าบีบน่าจับน่าเลีย น่าค้นหา กลับไปถึง แฟนผมก็จัดที่นอนให้ผมนอนเตียงปิคนิค เธอสองคนนอนบนเตียง แต่ละคนอาบน้ำอาบท่าเรียบร้อย
เธอไม่มีชุดนอนมาเลยจึงยืมชุดนอนแฟนผม เป็นเสื้อกล้ามสีดำ แต่รัดเปรี๊ยะ ทั้งสองคนมองแล้วเลือกไม่ถูกถังขาวทั้งหมวยทั้งคู่ ก็เลยนอน ตอนนั้นประมาณ ตีสามแล้ว แฟนผมก็แอบลงมาเอากับผม เธอลงมาเล่นท่า69 ก่อนเลย เสียงครางหลุดดังบ้างค่อยบ้าง แต่ผมว่า G ก็คงได้ยินผมจับแฟนผมนอนจัดการซอยให้เสียงดังปั๊บๆ G นอนนิ่งผมว่าเธอก็ก็ได้ยินและเกร็งจนผมเสร็จแฟนผมก็ขึ้นไปนอนแต่พาผมขึ้นไปนอนบนเตียงด้วยตรงกลาง ผมนอนอยู่พักนึง G ก็เอามือมาจับน้องชายผม ผมหันไปมองแฟนแฟนผมก็พยักหน้าแล้วดูดนมให้ผมอีก ผมหันไปดูดปากกับ G เธอถลกเสื้อขึ้นให้ผมดูดนมให้แฟนผมก็ลงไปปลุกน้องชายผมอีกครั้ง เสร็จแล้วเธอเรียก G ให้ขึ้นคร่อมผมแล้วยัดน้องชายผมเข้าไป ส่วนแฟนผมนอนมอง และ ตกเบ็ดดู G โยกบนตัวผมมือขวาผมจับนมให้แฟนผม ส่วนมือซ้ายจับนม G บางครั้งก็จับนมจีบทั้งสองมือเลย แฟนไม่ว่าอะไร บอกว่าเต็มที่เลยให้เพื่อนเค้าเสร็จด้วย ผมก็ไม่รอช้า ลุกขึ้นดูดปากกับ G ดูดนมบ้างสลับกัน เอวก็โยกสัมพันธ์กับเอว G แล้วผมก็เปลี่ยนเป็นท่าหมา เธอ อุทานเป็น ภาษาอังกฤษ FUCK! ME! ohhh Fuck me ah ah ahh!!
สุดยอดจริงๆ ผมจับเธอนอนหงาย ขาพาดคอไว้ ซอยสุดแรง เธอครางเช่นเดิม แถมบอกให้เร็วๆๆๆ จะเสร็จแล้ววๆๆ ah ah ahhh ผมจะเสร็จเลยกลั้นไว้ ผมชอบให้เสร็จบนตัวผม จับเธอขึ้นมาขย่มผม เธอควบเหมือนควบม้า เอวขึ้นลงพริ้วมากๆ เหงื่อท่วมตัวปลายผมเธอเปียกชุ่มไปด้วยเหงื่อ นมเด้งขึ้นลงตามจังหวะ ผมไกล้เสร็จมือบีบก้นเธอแน่น ahhhh
ผมทนเอวเธอไม่ไหวยอมแพ้ น้ำพุ่งใส่รูเธอเต็มเหนี่ยว เธอเกร็งมือบีบไหล่ผมแน่น ตัวสั่นเกร็งแล้วน้ำเราสองคนไหลนองหน้าท้องผมเลยผ่านร่องตูดผมเตียงนี่เปียก เราสามคนก็ไม่ไหวแล้วที่จะเช็ด นอนกอดกันสามคนจนเช้า เช้ามาเราได้แต่มองหน้ากันยิ้มๆ ทำเหมือนไม่มีอะไร แล้วแฟนผมก็บอกว่า อาทิตย์หน้าไปชะอำกันสามคนนะเคลียร์งานเลย G อยากไปทะเล
ผมโคตรดีใจเลย แฟนผมน่ารักจริงๆ..เพื่อนแฟนด้วย...Oh Fuck!!

rikimaru007 โพสเมื่อ 2011-7-21 20:44

[url=http://www.uppicturbo4.in/show/1175][img]http://www.uppicturbo4.in/i/wF.jpg[/img][/url]

NNTT โพสเมื่อ 2011-7-22 14:58

[b][color=Black]ขอบคุณมากครับ อยากมีแบบนี้มั่งจัง [/color][/b]

G-net.sex โพสเมื่อ 2011-7-22 23:57

ทำไมแฟนใจดีจังเลย

ihadom โพสเมื่อ 2011-7-25 12:12

อยากมีแบบนี้จัง

td27setup โพสเมื่อ 2011-10-28 15:44

ขอบคุณ

aod_j โพสเมื่อ 2011-11-1 17:51

ขอบคุณอย่างแรงคับ

mm1958 โพสเมื่อ 2011-11-2 09:27

ขอบคุณครับ

krabong โพสเมื่อ 2011-11-12 02:52

thankssssssssss

aodyo โพสเมื่อ 2011-11-12 22:01

สวดยอด

Dixies โพสเมื่อ 2012-2-3 21:55

[b][color=MediumTurquoise]ขอบคุณครับ [/color][/b]

ma1122 โพสเมื่อ 2012-2-16 11:32

สุดยอดดดด

nooPockiiz โพสเมื่อ 2012-2-17 18:49

อิจฉามากครับ ขอบคุณ

lekchai โพสเมื่อ 2012-2-19 08:25

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]